Teen Quang Ninh - Quang Ninh Forum - Diễn đàn teen Quảng Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen Quang Ninh - Quang Ninh Forum - Diễn đàn teen Quảng Ninh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chuyên Mục Được Quan Tâm Top bài gửi mới
Hướng Dẫn sử dụng diễn đàn
Tin HOT
Buôn chuyện
TEEN Quảng Ninh
Giao lưu - Làm quen
Giải trí
IT World
THÔNG BÁO:: Thông báo: Các bạn có thể truy cập vào diễn đàn bằng các địa chỉ sau : http://teenquangninh.tk http://teenquangninh.jin.vn http://teenquangninh.so1.vn http://teenquangninh.nuhon.vn http://teenquangninh.forum777.com

Bài gửiNgười gửi
Máy tập Chạy bộ cơ
Mu Vua Rồng OPEN 13h00 Ngày 27/4/2015, mu free item full ngay trong shop game, item siêu khủng PK sướng tay. Mu moi ra thang 4 2015, 5 2015, 6 2015, 7 2015 - Mu Vua Rồng Season 6.9 mu moi open, mu open hom nay, mu sap open, mu season 6.9, mu mien phi, m
mumoiopen.vn Open Beta 05/04/2015 đua top Open Dinh ngay quà khủng
Thanh lý đồng hồ mặt rồng in nổi 3D cực đẹp
Thiết bị rẻ nhất gọi điện đi Mỹ và Canada miễn phí – Magic Jack, MagicJack Plus
Dai ly ve may bay gia re
tour Đà Nẵng 3 ngày 2 đêm
Tour Ha Long - Tuan Chau
Tour Phu Quoc 3 ngay 2 dem
mu open thang 08/2014, mu moi open 08/2014, mubachde.vn open 15/08/2014 mu sắp open, mu open ngày 15/08/2014. mu bạch đế hoàn toàn free, gay cấn hấp dẫn Mu Open thang 08/2014, Mu Open 12/08/2014, Mu Open 13/08/2014, Mu Open 14/08/2014, Mu open 15/08/2014
mu sắp open, mu open ngày 12/08/2014. mu bạch đế hoàn toàn free, gay cấn hấp dẫn
mu open thang 08/2014, mu moi open 08/2014, mubachde.vn open 15/08/2014 mu sắp open, mu open ngày 15/08/2014. mu bạch đế hoàn toàn free, gay cấn hấp dẫn Mu Open thang 08/2014, Mu Open 12/08/2014, Mu Open 13/08/2014, Mu Open 14/08/2014, Mu open 15/08/2014
vay tin chấp, vay tiêu dùng, vay tín dụng, vay thế chấp
Mucuonglong.vn open 14h00 ngày 06/07/2014 Server miễn phí chơi tự do, reset hoàn toàn free
SroThienHa.com - Open Sever Thiên Hạ Ngày 10/01/2014
-Cách sử dụng diễn đàn-
Chú ý: Hướng Dẫn sử dụng diễn đàn

1.Hướng Dẫn Post bài trong diễn đàn

2.Hướng Dẫn chỉnh ngôn ngữ tiếng việt trong lý lịch

3.Cách đưa ảnh vào chữ kí

4.Hướng dẫn chỉnh sữa avatar và chữ ký

5.Chèn hình ảnh vào bài viết trong diễn đàn

6.Hướng Dần up nhạc - video từ youtube

7.Hướng Dần Upload videoclip lên nhiều site cùng lúc

8.Hướng Dẫn Up Nhạc Lên Diễn Đàn

9.Hướng dẫn cách post hình động (chi tiết)

10.Hướng dẫn gõ Tiếng Việt trong diễn đàn

11.Hướng dẫn sử dụng mã BBCode

12.Hướng dẫn post game vào diễn đàn...

13.Thông báo về cấp bậc trong diễn đàn

Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
25/4/2011, 11:52
Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat16
Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat10 Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat12 Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat13
Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat15 bestmember Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat17
Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat18 Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat20 Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Bgavat21
[Thành viên] - bestmember
Sơ nhập Giang hồ
Số điện thoại : 0 Sinh nhật : 27/11/1990

Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ? Vide10

Bài gửiTiêu đề: Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ?

Tiêu Đề : Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ?

Nguồn : http://teenquangninh.forum777.com/t5320-topic

http://teenquangninh.forum777.com - Kết Nối Cộng Đồng TEEN QUẢNG NINH

--------------------------------------------------
Chả giấu gì các bác em mới có người yêu được mấy tháng nay. Kon nhỏ người yêu em bây giờ em phải khó khăn lắm mới kua được. Em thích nó từ hồi lớp năm 1 đại học , tìm đủ mọi cách từ tán tỉnh, rủ đi chơi, mua quà tặng nó những ngày lễ tết …v…v… Nói thật với các bác là người yêu em khá xinh nên có nhiều thằng để ý lắm. Nhưng thấy em theo ghê quá lại thật long và chiều chuộng nó hết mực nên nó mới chịu yêu em. Nhưng mà chúng em mới quen nhau được 3 tháng nay nên xung quanh nó vẫn có nhiều thằng vẫn “ cố đấm ăn xôi “ không chịu bỏ cuộc. mà kon người yêu em thì tính nó hay ham vui nên có nhiều bạn bè rủ đi chơi ( trong đám đó có cả những thằng đeo đuổi nó)
Hồi này em có cảm giác nó hay đi chơi riêng với 1 thằng, nhưng khi em hỏi thì nó lại nói nó đi chơi với đám bạn học cấp 3 ( đám bạn này cũng có mấy thằng thích nó ). Em phân vân quá định nhờ mấy đứa bạn theo dõi coi nó có nói thật không nhưng khổ nỗi nó biết mặt hết đám bạn của em mất rồi
Qua tìm hiểu thì em được biết Vina phone mới ra 1 dịch vụ có tên là Family Care có thể theo dõi được thuê bao đang ở đâu trong thành phố em xin phép được trích thông tin về cái này như sau :
Đây là dịch vụ cung cấp các tiện ích giúp cho các thuê bao Vinaphone có thể nhận được thông tin về vị trí (thông qua bản tin SMS) của người thân, các thành viên trong gia đình.
Dịch vụ Family Care gồm 2 gói dịch vụ:
- Gói Family Finder: Là tiện ích giúp cho các thuê bao trả trước, trả sau Vinaphone có thể nhắn tin yêu cầu tìm vị trí của các thuê bao Vinaphone khác.
- Gói dịch vụ Family Tracker: Cho phép các thuê bao trả trước và trả sau Vinaphone nhận được tin nhắn thông báo vị trí của một số thuê bao khác 15 phút/1 lần/1 ngày từ hệ thống tới máy di động của mình.
Theo các bác thì dịch vụ này có ích lợi gì cho người sử dụng không ? Em định mua cho kon bồ em cái máy điện thoại trong đó có thuê bao đã đăng kí dịch vụ này rồi đưa nó xài để em có thể theo dõi nó hàng ngày để xem nó đang ở đâu. Thú thật với các bác là em rất yêu nó và không muốn bị thằng khác “cướp trên giàn mướp” nên mới định sử dụng hạ sách này.
Mong các bác cho em lời khuyên có nên làm như vậy không, em đội ơn các bác nhiều lắm
À bác nào muốn biết thêm thông tin về cái dịch vụ này thì vào trang này nhé : [You must be registered and logged in to see this link.] . Em không muốn post thông tin lên đây vì sợ mod chém nên các bác vui lòng vào link trên để biết thêm chi tiết.
Xin các anh mod đừng del bài này của em vì em rất muốn các bác tư vấn giúp em vụ này. Em đội ơn các bác lắm lắm

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Family Care – Xác định vị trí người thân. Lợi hay hại ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài